Thông số kỹ thuật máy bơm ly tâm trục đứng Kaiquan 100KQL100-125-75/2
Model
100KQL100-125-75/2
Công suất
75 KW
Điện áp
380V/ 3pha/ 50Hz
Lưu lượng tối đa
420 - 600 -720 m3/h
Cột áp tối đa
129 - 125 - 118 m
Nhiệt độ nước tối đa
<80°C
Đường kính (DN)
100 mm