100ASN27.5
Công suất
7.5kW – 10HP
Điện áp
380V
Lưu lượng tối đa
60m3/h
Cột áp tối đa
25 H(m)
Cỡ nòng
100mm
Hãng sản xuất
HCP
Xuất xứ
ĐÀI LOAN
Giá (không phao)
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Là lựa chọn hoàn hảo cho các mục đích sử dụng:
- Bơm xả nước công trình hố móng, công trình xây dựng cơ bản.
- Bơm xả nước công trình đường hầm, khu vực mỏ quặng ngập nước.
- Bơm hút nước cống thoát nước, hút nước giếng.
- Bơm xả nước cát, nước có tạp chất.
Cấu tạo máy bơm chìm hố móng xây dựng HCP 100ASN27.5 10HP
TÍNH NĂNG NỔI BẬT
- AS 5.5~7.5kW có mặt bích nối tiếp, kết hợp với vỏ ngoài bằng inox được thiết kế chuyên dùng.
Lưu lượng máy bơm chìm hố móng xây dựng HCP 100ASN27.5 10HP
PHƯƠNG THỨC VẬN CHUYỂN
- Thời gian giao hàng từ 8 – 12 tuần kể từ ngày hợp động có hiệu lực đối với hàng hóa không có sẵn
- Miễn phí giao hàng trong nội thành Hà Nội, Tp.HCM
Lưu ý: Giá trên đã bao gồm thuế VAT 10%